Đèn cực tím UV 601, Đèn diệt khuẩn UVC-D645T5 (32W) Taiwan
  • Lượt xem: 4753
  • Mã sp: UV601
  • Giá Bán: Liên hệ
  • Đèn cực tím UV 601, Đèn diệt khuẩn UVC-D645T5 (32W) Taiwan sử dụng thay thế cho đèn diệt khuẩn trong xử lý nước uống tinh khiết đóng chai, đóng bình, công ty, trường học,..
  • Đặt hàng
Đèn tia cực tím UV 601, Đèn diệt khuẩn UV D645T5, Đèn UV 6 GPM
Xuất xứ: Taiwan
Thông số kỹ thuật
Đèn UV 6G (4 chấu bằng 1 đầu)
UVC-D645T5 (32W)
(L: 645mm / D: 15,5mm)
WATT: 32W
Vôn: 85V
CUR: 425mA
ĐƯỜNG KÍNH: 15,5mm
CHIỀU DÀI: 645mm